AMD AMD-K6-III/380AFK: thông số kỹ thuật và bài kiểm tra
Mô tả
AMD đã bắt đầu bán AMD-K6-III/380AFK vào ngày 31 Tháng 5 1999. Đây là một bộ vi xử lý dành cho laptop với kiến trúc K6-III, được thiết kế chủ yếu cho các hệ thống gia đình. Nó có 1 lõi lõi và 1 luồng luồng, được sản xuất theo quy trình công nghệ 0.25 µm, với tần số tối đa là 380 MHz, và hệ số nhân bị khóa.
Chi tiết chính
| Vị trí trong xếp hạng hiệu suất | không tham gia | |
| Vị trí theo mức độ phổ biến | không trong top 100 | |
| Loại | Dành cho máy tính xách tay | |
| Dòng sản phẩm | AMD K6-III-P | |
| Nhà phát triển | AMD | |
| Tên mã của kiến trúc | K6-III (1999−2000) | |
| Ngày phát hành | 31 Tháng 5 1999 (26 năm năm trước) |
Thông số chi tiết
| Số lượng nhân | 1 | |
| Luồng | 1 | |
| Tần số tối đa | 0.38 GHz | từ 6.2 GHz (Core i9-14900KS) |