Core 2 Duo SP7500 vs Pro A12-8800B
คะแนนประสิทธิภาพรวม
Pro A12-8800B มีประสิทธิภาพดีกว่า Core 2 Duo SP7500 อย่างมหาศาลถึง 363% ตามผลการทดสอบแบบรวมของเรา
| ประเภทตลาด | แล็ปท็อป | แล็ปท็อป |
| ซีรีส์ | AMD Carrizo | Intel Core 2 Duo |
| ผู้พัฒนา | AMD | Intel |
| ชื่อรหัสสถาปัตยกรรม | Carrizo (2015−2018) | Merom (2006−2008) |
สเปกโดยละเอียด
| คอร์ทางกายภาพ | 4 | 2 |
| เธรด | 4 | 2 |
| ความเร็วสัญญาณนาฬิกาฐาน | 2.1 GHz | ไม่มีข้อมูล |
| ความถี่บูสต์คลอก | 3.4 GHz | 1.6 GHz |
| อัตราบัส | ไม่มีข้อมูล | 800 MHz |