FX PRO-8800P vs Core 2 Duo L7100
| ประเภทตลาด | แล็ปท็อป | แล็ปท็อป |
| ซีรีส์ | Core 2 Duo | ไม่มีข้อมูล |
| ประสิทธิภาพการใช้พลังงาน | 0.67 | ไม่มีข้อมูล |
| ผู้พัฒนา | Intel | AMD |
| ผู้ผลิต | ไม่มีข้อมูล | GlobalFoundries |
| ชื่อรหัสสถาปัตยกรรม | Merom (2006−2008) | Carrizo (2015−2018) |
สเปกโดยละเอียด
| คอร์ทางกายภาพ | 2 | 4 |
| เธรด | 2 | 4 |
| ความเร็วสัญญาณนาฬิกาฐาน | ไม่มีข้อมูล | 2.1 GHz |
| ความถี่บูสต์คลอก | 1.2 GHz | 3.4 GHz |
| อัตราบัส | 800 MHz | ไม่มีข้อมูล |