FX PRO-8800P vs Core 2 Duo T7500
| ความคุ้มค่าเมื่อเทียบกับราคา | 0.01 | ไม่มีข้อมูล |
| ประเภทตลาด | แล็ปท็อป | แล็ปท็อป |
| ซีรีส์ | Intel Core 2 Duo | ไม่มีข้อมูล |
| ประสิทธิภาพการใช้พลังงาน | 0.57 | ไม่มีข้อมูล |
| ผู้พัฒนา | Intel | AMD |
| ผู้ผลิต | ไม่มีข้อมูล | GlobalFoundries |
| ชื่อรหัสสถาปัตยกรรม | Merom (2006−2008) | Carrizo (2015−2018) |
สเปกโดยละเอียด
| คอร์ทางกายภาพ | 2 | 4 |
| เธรด | 2 | 4 |
| ความเร็วสัญญาณนาฬิกาฐาน | 2.2 GHz | 2.1 GHz |
| ความถี่บูสต์คลอก | 2.2 GHz | 3.4 GHz |
| อัตราบัส | 800 MHz | ไม่มีข้อมูล |
| แคช L1 | 128 เคบี | 320 เคบี |
| แคช L2 | 4 เอ็มบี | 1 เอ็มบี (per module) |
| แคช L3 | 0 เคบี | ไม่มีข้อมูล |
| การผลิตชิปด้วยลิทอกราฟี | 65 nm | 28 nm |
| อุณหภูมิแกนประมวลผลสูงสุด | 100 °C | ไม่มีข้อมูล |
| จำนวนทรานซิสเตอร์ | 291 Million | 3,100 million |
| รองรับ 64 บิต | + | + |
| รองรับ Windows 11 | - | ไม่มีข้อมูล |
| ช่วงแรงดันไฟ VID | 1.075V - 1.25V | ไม่มีข้อมูล |