Core 2 Duo T9300 vs FX PRO-8800P
Chi tiết chính
| Vị trí trong xếp hạng hiệu suất | 2761 | không tham gia |
| Vị trí theo mức độ phổ biến | không trong top 100 | không trong top 100 |
| Tỷ lệ giá trị/hiệu suất | 0.04 | không có dữ liệu |
| Loại | Dành cho máy tính xách tay | Dành cho máy tính xách tay |
| Dòng sản phẩm | Intel Core 2 Duo | không có dữ liệu |
| Hiệu quả năng lượng | 1.15 | không có dữ liệu |
| Nhà phát triển | Intel | AMD |
| Nhà sản xuất | không có dữ liệu | GlobalFoundries |
| Tên mã của kiến trúc | Penryn (2008−2011) | Carrizo (2015−2018) |
| Ngày phát hành | 10 Tháng 1 2008 (18 năm năm trước) | 2 Tháng 6 2015 (10 năm năm trước) |
Tỷ lệ giá trị/hiệu suất
Biểu đồ phân tán hiệu suất theo giá
Thông số chi tiết
| Số lượng nhân | 2 | 4 |
| Luồng | 2 | 4 |
| Tần số cơ bản | 2.5 GHz | 2.1 GHz |
| Tần số tối đa | 2.5 GHz | 3.4 GHz |
| Tốc độ bus | 800 MHz | không có dữ liệu |
| Bộ nhớ đệm cấp 1 | 128 KB | 320 KB |
| Bộ nhớ đệm cấp 2 | 6 MB | 1 MB (per module) |
| Bộ nhớ đệm cấp 3 | 6 MB L2 Cache | không có dữ liệu |
| Quy trình công nghệ | 45 nm | 28 nm |
| Kích thước đế | 107 mm2 | 250 mm2 |
| Nhiệt độ tối đa của nhân | 105 °C | không có dữ liệu |
| Số lượng bóng bán dẫn | 410 Million | 3,100 million |
| Hỗ trợ 64 bit | + | + |
| Tương thích với Windows 11 | - | không có dữ liệu |
| Điện áp nhân cho phép | 1V-1.25V | không có dữ liệu |