Atom x3-C3405 vs Pro A12-8800B
| ประเภทตลาด | แล็ปท็อป | แล็ปท็อป |
| ซีรีส์ | AMD Carrizo | 3x Intel Atom |
| ประสิทธิภาพการใช้พลังงาน | 4.16 | ไม่มีข้อมูล |
| ผู้พัฒนา | AMD | Intel |
| ชื่อรหัสสถาปัตยกรรม | Carrizo (2015−2018) | Silvermont (2015) |
สเปกโดยละเอียด
| คอร์ทางกายภาพ | 4 | 4 |
| เธรด | 4 | 4 |
| ความเร็วสัญญาณนาฬิกาฐาน | 2.1 GHz | 1.2 GHz |
| ความถี่บูสต์คลอก | 3.4 GHz | 1.4 GHz |